12ct2 Sống mãi trong tim tôi :X:x:X
Đăng nhập thôi thím à~
Đăng nhập thôi thím à~
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

chào mừng quý vị đến với forum của 43 con chiên ngoan đạo Dao Thiến Chúa-43 tín đồ Hồi Giáo không cực đoan-43 tăng ni phật tử-43 members chuyên ăn chuyên chơi chuyên nhảy múa =))

Trang ChínhTrang Chính  bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!! Empty  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
duongthitham
Chép bài đầy đủ
Chép bài đầy đủ
duongthitham

Điểm Trả Bài : 25708
Đẳng cấp ngôi sao : 0

bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!!   bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!! EmptyTue Jun 01, 2010 6:28 pm

dạ vâng thưa các bạn tớ thấy tình hình là rất tình hình mấy thằng admin lớp chúng ta có vấn đề ạh. Ko hiểu chúng nó nghĩ gì mà diễn đàn của lớp lại thành nơi cho chúng nó chửi nhau. ko thể bỏ qua được đề nghị mấy thằng admin ăn nói cho nó cẩn thận đi làm ăn cho nó đàng hoàng :yo10
neros9x
Webmaster
Webmaster
neros9x

Điểm Trả Bài : 39034
Đẳng cấp ngôi sao : 21

Bài gửiTiêu đề: Re: bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!!   bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!! EmptyTue Jun 01, 2010 6:31 pm

thế bạn có nhu cầu à :3
https://vipct2.forumvi.com
duongthitham
Chép bài đầy đủ
Chép bài đầy đủ
duongthitham

Bài gửiTiêu đề: Re: bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!!   bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!! EmptyTue Jun 01, 2010 6:32 pm

neros9x đã viết:
thế bạn có nhu cầu à :3
ngu thế ko thấy hả
neros9x
Webmaster
Webmaster
neros9x

Bài gửiTiêu đề: Re: bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!!   bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!! EmptyTue Jun 01, 2010 6:35 pm

quan trọng ko phải là ngu hay thông minh bạn ạ...chưa biết ai ngu hơn đâu...đại khái nó là 1 câu hỏi tu từ nhé....huých toẹt này....bạn bất mãn gì nào????...chửi bậy à...thế ở trên lớp cái nội quy thưn êu có làm gì đc cái tình trạng nói tục chửi bậy ko??? bản thân bạn có chửi ko???? ờ mà hình như bạn post sai box r`...có ý kiến thì nêu ở box quản trị ý...nhé....bạn có phiền ko nếu tớ move topic này sang đêý
duongthitham
Chép bài đầy đủ
Chép bài đầy đủ
duongthitham

Bài gửiTiêu đề: Re: bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!!   bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!! EmptyTue Jun 01, 2010 6:37 pm

neros9x đã viết:
quan trọng ko phải là ngu hay thông minh bạn ạ...chưa biết ai ngu hơn đâu...đại khái nó là 1 câu hỏi tu từ nhé....huých toẹt này....bạn bất mãn gì nào????...chửi bậy à...thế ở trên lớp cái nội quy thưn êu có làm gì đc cái tình trạng nói tục chửi bậy ko??? bản thân bạn có chửi ko???? ờ mà hình như bạn post sai box r`...có ý kiến thì nêu ở bõ quản trị ý...nhé....bạn có phiền ko nếu tớ move topic này sang đêý
ẹc chả bít sai hay ko tại t thấy nhiều anh e nói wá nên làm thôi ko tin thì cứ để xem na
neros9x
Webmaster
Webmaster
neros9x

Bài gửiTiêu đề: Re: bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!!   bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!! EmptyTue Jun 01, 2010 6:39 pm

tất nhiên là tớ sẽ ko del topic của bạn nếu như ko phải chính bạn yêu cầu hay do vi phạm những gì tối kị(tôn giáo,chinh trị,này nọ lọ chai,bla...bla....)tớ chỉ muốn move nó sang cái box đúng thôi...hiểu chứ
duongthitham
Chép bài đầy đủ
Chép bài đầy đủ
duongthitham

Bài gửiTiêu đề: Re: bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!!   bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!! EmptyTue Jun 01, 2010 6:40 pm

oh tuỳ thôi thick move sang đâu thì sang
neros9x
Webmaster
Webmaster
neros9x

Bài gửiTiêu đề: Re: bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!!   bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!! EmptyTue Jun 01, 2010 6:44 pm

cám ơn thái độ hợp tác của bạn...còn h thì xin mời bạn tiếp tục lấy ý kiến anh em.........đơn giản kết luận là : NÊN HAY KHÔNG HÀNH VI CHỬI NHAU TRONG FORUM ?????
ok,babê ????
Chúa
Bậc thầy Tự Sướng
Bậc thầy Tự Sướng
Chúa

Điểm Trả Bài : 29255

Bài gửiTiêu đề: Re: bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!!   bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!! EmptyTue Jun 01, 2010 9:27 pm

tao lock topic.
Lý do ?: nhảm.
Chúng ta có thể dễ dàng nhận ra các admin thân yêu chửi nhau là for fun, đếch có 1 ml nghiêm-túc nào hết, còn bạn bất mãn thì mời ra phường.
duongthitham
Chép bài đầy đủ
Chép bài đầy đủ
duongthitham

Bài gửiTiêu đề: Re: bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!!   bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!! EmptyFri Jun 04, 2010 6:08 pm

oh cuối cùng cũng mở hả được đấy :d17
{Mr}.Special
Zâm Zê tiền bối
Zâm Zê tiền bối
{Mr}.Special

Điểm Trả Bài : 25775
Đẳng cấp ngôi sao : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!!   bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!! EmptyFri Jun 18, 2010 3:27 pm

Forum được có mấy mống quanh đi quản lại có được 2-3 người vào thì kệ đi. Với forum to thì còn phải cấm chứ trong này toàn quen biết chửi nhau cũng chẳng sao.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!!   bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!! Empty

bạn nào có nhu cầu cần C.H.U.I mấy thằng admin vào đấy nhớ!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» New Posts of new mem
» Thằng bòi Lác vào bố nhờ
» Thông Báo cho anh em!!!!